Yaya ɗan taurin jaki kenan, ƙanwata dole ta ɗauki ɗigon sa a hannunta da bakinta. Bayan haka, ɗan'uwan ya yi laushi, kuma an fara aikin. 'Yar'uwa 'yar iska ce ta gaske, a fili ta rasa zakara mai wuya, kuma tana buƙatar shi zurfi.
0
Kapila 13 kwanakin baya
'Yan matan Asiya sun fi samuwa kuma sun gane tun da wuri cewa zama yar iska yana da riba. Don haka wannan gimbiya ta zage damtse ta tsotse masa duka. Rabon ya burge kuma abokin ciniki ya fantsama mata fuska da karimci. Kun yi aikin, kuna iya tafiya.)
0
Sel 27 kwanakin baya
Yarinyar ta yanke shawarar cewa dole ne ta faranta wa malamin rai don cin jarrabawar. Da haka sai ta tsotsi zakara, sannan ta yi tsalle a kai.
Yaya ɗan taurin jaki kenan, ƙanwata dole ta ɗauki ɗigon sa a hannunta da bakinta. Bayan haka, ɗan'uwan ya yi laushi, kuma an fara aikin. 'Yar'uwa 'yar iska ce ta gaske, a fili ta rasa zakara mai wuya, kuma tana buƙatar shi zurfi.